Hoton Laser Diode Mai Haɗa Fiber 915nm
  • 915nm Fiber Coupled Diode Laser

Likitan Laser na Likita
Binciken Gano Haske

915nm Fiber Coupled Diode Laser

Tsawon Raƙumi: 915nm (±3nm-10nm)

Kewayon Wutar Lantarki: 20W -750W

Diamita na Fiber Core: 105um, 200um, 220um

Sanyaya: @25℃ sanyaya ruwa

NA: 0.22

NA(95%): 0.15-0.21

Siffofi: Ƙaramin girma, nauyi mai sauƙi, kwanciyar hankali mai ƙarfi


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Bayani dalla-dalla

Sunan Samfuri Tsawon Raƙuman Ruwa Ƙarfin Fitarwa Diamita na Zaren Core Samfuri Takardar bayanai
Diode na Laser Mai Haɗakar Fiber-Coupled Multimode 915nm 20W 105um LMF-915E-C20-F105-C2-A1001 pdfTakardar bayanai
Diode na Laser Mai Haɗakar Fiber-Coupled Multimode 915nm 30W 105um LMF-915D-C30-F105-C3A-A1001 pdfTakardar bayanai
Diode na Laser Mai Haɗakar Fiber-Coupled Multimode 915nm 50W 105um LMF-915D-C50-F105-C6B pdfTakardar bayanai
Diode na Laser Mai Haɗakar Fiber-Coupled Multimode 915nm 150W 200um LMF-915D-C150-F200-C9 pdfTakardar bayanai
Diode na Laser Mai Haɗakar Fiber-Coupled Multimode 915nm 150W 220um LMF-915D-C150-F220-C18 pdfTakardar bayanai
Diode na Laser Mai Haɗakar Fiber-Coupled Multimode 915nm 510W 220um LMF-915C-C510-C24-B pdfTakardar bayanai
Diode na Laser Mai Haɗakar Fiber-Coupled Multimode 915nm 750W 220um LMF-915C-C750-F220-C32 pdfTakardar bayanai
Lura: Ana ba da shawarar a fara da zaɓar daga jerin samfuran da ke sama. A ƙarƙashin yanayi na musamman, ana iya keɓance sigogi kamar juriyar tsayin tsayi, ƙarfin fitarwa, diamita na tsakiya na fiber, da ƙarfin lantarki/current.

Aikace-aikace

1. Aikace-aikacen Semiconductor kai tsaye

1.1Amfani Kai Tsaye a cikin Na'urorin Lafiya

Tiyatar Nama Mai Taushi:

Ka'idar Aiki: Ruwa da haemoglobin suna shanye ruwan tsawon nisan mita 915 sosai. Lokacin da laser ya haskaka kyallen, makamashin yana sha kuma ya koma zafi, yana kaiwa ga tururin nama (yankewa) da kuma coagulation (hemostasis).

100

Cire Gashi:

Ka'idar Aiki: Wannan yanki ne na amfani da lasers na 915nm kai tsaye, tsawon 915nm yana da ɗan zurfi a cikin farji, wanda hakan zai iya sa ya fi tasiri wajen kai hari ga zurfin gashin gashi, yana iya haifar da ɗan rashin jin daɗi saboda yawan shan sa da ruwa ke yi. Masana'antun kayan aiki suna zaɓar tsawon tsayin daka bisa ga takamaiman manufofin ƙira da kuma sakamakon asibiti da ake so.

200

1.2 Walda ta Roba

Ana amfani da diode na laser na 915nm kai tsaye a matsayin tushen sarrafawa saboda tsawonsa ya dace da kololuwar sha na filastik, yana ba da ƙarancin farashin tsarin da isasshen ƙarfi.

300

2. A matsayin tushen famfo

400

2.1 Walda ta Karfe:Yana aiki a matsayin tushen famfo don lasers na fiber na 1064/1080nm, waɗanda ake buƙata don ingantaccen ingancin haskensu wanda ke da mahimmanci don sarrafa daidaito da tabbatar da ingancin walda.

500

2.2Manufofin Ƙari (Cladding):Yana aiki a matsayin tushen famfo don lasers na fiber na 1064/1080nm, waɗanda suke da mahimmanci don samar da babban iko da haske da ake buƙata don narke foda na ƙarfe da substrate.

600