Hoton da aka nuna na FIBER GYRO COIL
  • Na'urar Fiber Gyro

Giro mai amfani da fiber optic,Jagorar Inertial

Na'urar Fiber Gyro

- Kyakkyawan daidaito

- Ƙarancin damuwa

- Ƙaramin tasirin Shupe

- Ƙarfin juriyar girgiza

 

 


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Bayanin Samfurin

Zoben fiber optic yana ɗaya daga cikin na'urori biyar na gani na fiber optic gyro, shine na'urar da ke da mahimmanci ga fiber optic gyro, kuma aikinsa yana taka muhimmiyar rawa a cikin daidaiton tsaye da daidaiton zafin jiki, da halayen girgiza na gyro.

Ka'idar fiber optic gyroscope ana kiranta da tasirin Sagnac a fannin kimiyyar lissafi. A cikin hanyar gani mai rufewa, haske guda biyu na haske daga tushen haske iri ɗaya, suna yaɗuwa dangane da juna, suna haɗuwa zuwa wurin ganowa iri ɗaya zai haifar da tsangwama, idan hanyar gani mai rufewa ta wanzu dangane da juyawar sararin samaniya mara motsi, hasken da ke yaɗuwa tare da alkibla mai kyau da mara kyau zai haifar da bambanci a cikin kewayon gani, bambancin yana daidai da saurin kusurwa na juyawar sama. Amfani da na'urar gano hoto don auna bambancin mataki don ƙididdige saurin kusurwa na juyawar mita.

Akwai nau'ikan tsarin gyro na fiber optic iri-iri, kuma babban abin da ke cikinsa shine zoben fiber mai kiyaye bias, wanda ainihin abun da ke ciki ya haɗa da zare mai kiyaye bias da kwarangwal. Zoben fiber mai kiyaye bias an ɗaure shi da sanduna huɗu daidai kuma an cika shi da manne na musamman don samar da na'urar zoben fiber mai ƙarfi. Kwakwalwar zoben fiber optic/fiber optic na Lumispot Tech tana da halaye na tsari mai sauƙi, nauyi mai sauƙi, daidaiton sarrafawa mai yawa da kuma tsarin naɗewa mai karko, wanda zai iya biyan buƙatun gyroscopes na fiber optic daban-daban kuma ana iya keɓance shi bisa ga buƙatun abokin ciniki.

Kamfanin Lumispot tech yana da cikakken tsarin aiki daga tsauraran soldering na guntu, zuwa gyara na'urar haske tare da kayan aiki ta atomatik, gwajin zafi mai yawa da ƙarancin zafi, zuwa duba samfurin ƙarshe don tantance ingancin samfur. Muna iya samar da mafita na masana'antu ga abokan ciniki masu buƙatu daban-daban, ana iya sauke takamaiman bayanai a ƙasa, don ƙarin bayani game da samfur ko buƙatun keɓancewa, da fatan za a iya tuntuɓar mu.

Bayani dalla-dalla

Sunan Samfuri Diamita na Ciki na Zobe Diamita na Zobe Tsawon Aiki Hanyar Juyawa Zafin Aiki Saukewa
Zoben Zare/Zoben Mai Lalacewa 13mm-150mm 100nm/135nm/165nm/250nm 1310nm/1550nm 4/8/16 Sanduna -45 ~ 70℃ pdfTakardar bayanai